ซื้อครบ 500.- จัดส่งฟรี ทั่วประเทศ
งานลดราคาประจำปี Warehouse Sale ลดสูงสุด 80%
Oct 18, 2021
By
kwangkwang
งานลดราคาประจำปี
Warehouse Sale ลดสูงสุด 80%
เฉพาะที่สาขา แฟคทอรี่ เอาท์เล็ต มีนบุรี
หรือที่ บอดี้ โกลฟ สำนักงานใหญ่
หรือที่ บอดี้ โกลฟ สำนักงานใหญ่
เพื่อชมสินค้าที่ลดราคาภายในงาน
เริ่มช๊อป 22 ต.ค. 64 - 21 พ.ย. 64
เปิดบริการทุกวัน จันทร์-อาทิตย์ ไม่มีวันหยุด
ตั้งแต่เวลา 10 โมง - 1 ทุ่ม
พร้อมบริการที่จอดรถมากมาย
เปิดบริการทุกวัน จันทร์-อาทิตย์ ไม่มีวันหยุด
ตั้งแต่เวลา 10 โมง - 1 ทุ่ม
พร้อมบริการที่จอดรถมากมาย
Google Map >> https://g.page/bodygloveth?share
พบกับ LIVE สดพาทัวร์งานวันศุกร์ที่ 22 ต.ค. 64 กับ MC น้องไอซ์คนสวย
*เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทฯกำหนด
???? การเดินทางด้วยรถประจำทาง
1. มายังตลาดมีนบุรี
รถเมล์ สาย 26 อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 26 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 26 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
รถเมล์ สาย 26ก [ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก [ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก [ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก อู่มีนบุรี - เอกมัย
รถเมล์ สาย 27 มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 27 (ปอ.) (AC) มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 58 มีนบุรี - ประตูน้ำ
รถเมล์ สาย 96 อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2
รถเมล์ สาย 96ก อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์
รถเมล์ สาย 113 มีนบุรี - หัวลำโพง
รถเมล์ สาย 113 (ปอ.) (AC) มีนบุรี - หัวลำโพง
รถเมล์ สาย 131 ม.เอื้ออาทรสันติสุข - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 151 มีนบุรี - ลาดพร้าว 71
รถเมล์ สาย 168 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 168 (ปอ.) (AC) อู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 197 คู้บอน-หทัยราษฎร์ - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 501 อู่มีนบุรี - หัวลำโพง
รถเมล์ สาย 26 อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 26 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 26 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
รถเมล์ สาย 26ก [ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก [ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก [ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 26ก อู่มีนบุรี - เอกมัย
รถเมล์ สาย 27 มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 27 (ปอ.) (AC) มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 58 มีนบุรี - ประตูน้ำ
รถเมล์ สาย 96 อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2
รถเมล์ สาย 96ก อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์
รถเมล์ สาย 113 มีนบุรี - หัวลำโพง
รถเมล์ สาย 113 (ปอ.) (AC) มีนบุรี - หัวลำโพง
รถเมล์ สาย 131 ม.เอื้ออาทรสันติสุข - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 151 มีนบุรี - ลาดพร้าว 71
รถเมล์ สาย 168 (ปอ.) (AC) อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 168 (ปอ.) (AC) อู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
รถเมล์ สาย 197 คู้บอน-หทัยราษฎร์ - อู่มีนบุรี
รถเมล์ สาย 501 อู่มีนบุรี - หัวลำโพง
2. จากตลาดมีนบุรี มายังบอดี้โกลฟ
ด้วยรถมอเตอร์ไซต์วิน บอกคนขับว่ามาบอดี้โกลฟ ค่ารถอยู่ที่ประมาณ 25-30 บาท